• About
  • Contact
Sunday, April 5, 2026
  • Login
Ibrahim Sheme
  • Home
  • Bookworm
  • Book Publishing
  • Media
    • News & Events
    • Gallery
  • Blog
    • Columns
      • Blueprint
      • Leadership Weekend
    • Da Hausa
    • Online Musings
No Result
View All Result
  • Home
  • Bookworm
  • Book Publishing
  • Media
    • News & Events
    • Gallery
  • Blog
    • Columns
      • Blueprint
      • Leadership Weekend
    • Da Hausa
    • Online Musings
Ibrahim Sheme
No Result
View All Result
Ibrahim Sheme
No Result
View All Result
Home Gallery

Ɗanmaraya a London

by IBRAHIM SHEME
November 10, 2019
0
Ɗanmaraya a London
Jiya ba yau ba! Daga dama: Fitaccen makaɗin kuntigi, Alhaji Adamu Ɗanmaraya Jos (1946 - Asabar, 20/6/ 2015), tare da marigayi Yunusa Ɗayyabu a cikin situdiyon Sashen Hausa na gidan rediyon BBC, a London a shekarun 1970s. Allah ya jiƙan su baki ɗaya, amin.

Jiya ba yau ba! Daga dama: Fitaccen makaɗin kuntigi, Alhaji Adamu Ɗanmaraya Jos (1946 - Asabar, 20/6/ 2015), tare da marigayi Yunusa Ɗayyabu a cikin situdiyon Sashen Hausa na gidan rediyon BBC, a London a shekarun 1970s. Allah ya jiƙan su baki ɗaya, amin.

0
SHARES
11
VIEWS
Share on FacebookShare on Twitter
Jiya ba yau ba! Daga dama: Fitaccen makaɗin kuntigi, Alhaji Adamu Ɗanmaraya Jos (1946 – Asabar, 20/6/ 2015), tare da marigayi Yunusa Ɗayyabu a cikin situdiyon Sashen Hausa na gidan rediyon BBC, a London a shekarun 1970s. Allah ya jiƙan su baki ɗaya, amin.

Loading

Share this:

  • Click to share on Facebook (Opens in new window) Facebook
  • Click to share on X (Opens in new window) X

Like this:

Like Loading...
Tags: adamu ɗanmaraya josbbc hausakuntigisashen hausayunusa ɗayyabuziyara
Previous Post

Remembering the Sardauna on Independence Day

Next Post

Kannywood a 2019: Ko ta ina ba daɗi

Next Post
Kannywood a 2019: Ko ta ina ba daɗi

Kannywood a 2019: Ko ta ina ba daɗi

The late Usama Saminu

How My Friend's Soldier Son Was Killed

Leave a Reply Cancel reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Recent Posts

  • Tsokaci Kan Waƙar ‘Sarkin Bori Sule’ Ta Alhaji Mamman Shata Katsina
  • Bature Tanimu Gagare: Fighting, Not Just With His Pen
  • Goron Sallah
  • Wale Okediran at 70: Tribute to a Workaholic Writer
  • ‘Found in Translation: Writing in Indigenous Languages’

Recent Comments

  1. UMAR IBRAHIM ABDULLAHI on Ta’aziyyar Hajiya Saratu Giɗaɗo (Daso) a Ranar Arba’in
Ibrahim Sheme No. 19, Chelsea Chibuzor Street, Katampe District Abuja, FCT Nigeria 📞 +234 0809 400 0071 (text) ✉️ ibrahimsheme@gmail.com
  • Home
  • About
  • Contact

© 2023 Ibrahim Sheme

No Result
View All Result
  • Home
  • Bookworm
  • Book Publishing
  • Media
    • News & Events
    • Gallery
  • Blog
    • Columns
      • Blueprint
      • Leadership Weekend
    • Da Hausa
    • Online Musings

© 2023 Ibrahim Sheme

Welcome Back!

Login to your account below

Forgotten Password?

Retrieve your password

Please enter your username or email address to reset your password.

Log In
 

Loading Comments...
 

    %d